ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ನಂತರ ಕಾರ್ಸನ್ ವೆಂಟ್ಜ್ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದರು – ಎನ್ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

<ವಿಭಾಗ ಐಡಿ = "ಮುಖ್ಯ-ವಿಷಯ"> <ಮುಖ್ಯ ಐಡಿ = "ಪ್ರಾಥಮಿಕ" ಪಾತ್ರ = "ಮುಖ್ಯ"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಜಾಹೀರಾತು-ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು = "cat" ಬೆಕ್ಕು ": [" ಪಿಎಫ್‌ಟಿ "]," ಕ್ರೋಮ್ ":" "," ಕಾಗ್ [ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು] ": []," ಕಾಗ್ [ವಿಭಾಗಗಳು] ": [" ಮನೆ "," ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಹದ್ದುಗಳು "," ವದಂತಿಯ ಗಿರಣಿ "]," ಕಾಗ್ [ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು] ": [" ಕಾರ್ಸನ್ ಗೊಜ್ "," ಜೇಡೆವಿಯನ್ ಕ್ಲೌನಿ "," ಜೋಶ್ ಮೆಕೌನ್ "," ಮಾಲ್ಕಮ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ "," ನೇಟ್ ಸಡ್ಫೆಲ್ಡ್ "," ನಿಕ್ ಫೋಲ್ಸ್ "]," cag [ತಂಡಗಳು] ": [] id" id = "post-2713358">

ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಈಗಲ್ಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಸನ್ ವೆಂಟ್ಜ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಮುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತೆ ಓಡಿ, ಮತ್ತು ಅದು ಅವನ ಮೇಲೆ ತೂಗುತ್ತದೆ.

ವೆಂಟ್ಜ್ ನಿಂದ ಹೊಡೆದಾಗ -play / “> ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ಅನುಭವಿಸಿತು ಜೇಡೆವಿಯನ್ ಕ್ಲೌನಿ , ಮತ್ತು ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟವನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ನಂತರ, ಅವರು ಈ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋದರು.

ಅವನು ಹಾಗೆ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುವುದು ಮತ್ತು ವಿಷಯ , ”ಅನುಭವಿ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮಾಲ್ಕಮ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು, ಎನ್ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಫಿಲಾಡೆಲ್ಫಿಯಾ.ಕಾಂನ ಡೇವ್ ಜಂಗಾರೊ ಮೂಲಕ. “ಇದು ಹಾಗೆ,‘ ಬ್ರೋ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ’ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ನಿರಾಸೆಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ. ನಾವು ಕಾರ್ಸನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

“ಇದು ಅವನಿಗೆ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅವನು ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಮತ್ತೆ ಗಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಕೇವಲ ದುರದೃಷ್ಟಕರ, ಆದರೆ ಅದು ಅವನ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ”

ಬ್ಯಾಕಪ್ ನಿಕ್ ಫೋಲ್ಸ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಅದು ಕಡಿಮೆ ನಿರಾಶೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು 2017 ರಲ್ಲಿ ಹರಿದ ಎಸಿಎಲ್‌ನಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರನ್ನು ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿರಿ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಬೆನ್ನಿನ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ನಿನ್ನೆ, ಇದು ಕೇವಲ ಎಂಟು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಗಳ ನಂತರ ಜೋಶ್ ಮೆಕ್‌ಕೌನ್ , ಮತ್ತು ಅದು ವೆಂಟ್ಜ್ ಕೇವಲ ಗಾಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಿತು.

“ಅದು ಕಾರ್ಸನ್. ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲಾಗಿಲ್ಲ, ”ಮೂರನೇ-ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ನೇಟ್ ಸುಡ್‌ಫೆಲ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ನನಗೆ ಗೊತ್ತು ಅದು ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಕಾರಣ ಅವನನ್ನು ಕೊಂದಿತು. ನಾನು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದೆ. ನಾನು ಹಿಟ್ ನೋಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು. ಇದು ಯಾರ ಯೋಜನೆಯೂ, ಅವರ ಯೋಜನೆಯೂ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನಿಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಅವನು ಇದರಿಂದ ಹಿಂದೆ ಸರಿಯುತ್ತಾನೆ.

“ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನಾಗಿ, ಅವನು ತನ್ನ ಹುಡುಗರಿಗಾಗಿ ಇರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ. ಅದು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಹೇಗೆ ಉರುಳಿದೆ ಎಂಬುದು. ತಂಡದ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆ, ಜೋಶ್ ಅದ್ಭುತ ಮಾಡಿದರು. ಕಾರ್ಸನ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾನೆ. ”

ವೆಂಟ್ಜ್ ಅವರು ಯಾವಾಗ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಟ್ಟರೂ ಸಹ, ಈಗಲ್ಸ್ ಆ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.