ಡಿಸೈನರ್ ಪಿಎಸ್ 5 ಲಾಂ of ನದ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡುತ್ತಾನೆ – ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಬ್ಲಾಕ್

ಡಿಸೈನರ್ ಪಿಎಸ್ 5 ಲಾಂ of ನದ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡುತ್ತಾನೆ – ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಬ್ಲಾಕ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "WueF6kxrCXjvTSiwYifybj"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/cLf6g4KQr4FyX9ufAmxuW6.jpg" itemprop = "url"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಸೋನಿ)

ಆದಾಗ್ಯೂ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ಗಾಗಿ ಸೋನಿಯ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ-ಹೊಸ-ಅಲ್ಲದ ಲೋಗೊ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಜನರನ್ನು ಮಾತನಾಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಾರ ಸಿಇಎಸ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಹೊಸ ಲೋಗೊ (ಮೇಲಿನ) ಪಿಎಸ್ 4 ಲೋಗೊಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಜಕ್ಕೂ ಪಿಎಸ್ 3 ಲೋಗೊ – ಕೆಲವು ಘೋರ ಆದರೆ ಉಲ್ಲಾಸದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ವಿನ್ಯಾಸ ಸಮುದಾಯದಿಂದ.

ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಇದು ಯಾರೊಬ್ಬರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲೋಗೊಗಳ , ಮತ್ತು ಹೇಗಾದರೂ ನಾವು ಸೋನಿ ಸಹ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಅನುಮಾನಿಸುತ್ತೇವೆ. ಡಿಸೈನರ್ ಸರಳವಾಗಿ SONY_PS4_LOGO_FINAL.AI ಅನ್ನು ತೆರೆದು, ‘4’ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ, ‘5’ ಎಂದು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು SONY_PS5_LOGO_FINAL.AI ಎಂದು ಉಳಿಸಿದ ನಂತರ ಬೇಗನೆ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು. ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ನ್ಯಾಯಯುತ ಆಟ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ರೆಂಡರ್-ಟೈಪ್ = "ಎಫ್ಟಿ" ಡೇಟಾ-ವಿಜೆಟ್-ಟೈಪ್ = "ಕಾಲೋಚಿತ">

ಆ ವಿವರಣೆಯು ಅದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ. ಪಿಎಸ್ 5 ಲಾಂ behind ನದ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವಿಭಜಿಸುವಾಗ ನಾವು ಅಕಾಮ್ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ರೇಜರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇರುವಾಗ, ಅದು ಹೇಗೆ ಬಂದಿತು ಎಂಬ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಿದ್ಧಾಂತದಲ್ಲಿ ನಾವು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆನಂದವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು:

ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಡಿಬಿಯರ್ಡ್ – ಇದು ಅವರ ಕೆಲಸವೋ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ – ಈ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಅನಿಮೇಷನ್ ‘ ಪಿಎಸ್ 5 ಲಾಂ in ನದಲ್ಲಿ 5 ‘ಅನ್ನು’ ಪಿ ‘ಅನ್ನು ನಕಲಿಸುವುದು, ಅಂಟಿಸುವುದು, ತಿರುಗಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ತದನಂತರ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಒಂದು ತೋಳನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಮತ್ತು ‘5’ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವುದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದೆ.

ಆದರೂ, ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಸರಿಯಾದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ನಾವು ಇತರ ಅಕ್ಷರಗಳ ಬಿಟ್‌ಗಳಿಂದ ಬೆಸ ಗ್ಲಿಫ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಜೋಡಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಸರಿ? ಸರಿ. ಮತ್ತು ಸೋನಿ ತನ್ನ ಮನೆಯ ಸ್ವತ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಸಡ್ಡೆ ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಯಾರಾದರೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ‘ಪಿ’ ಯಿಂದ ‘5’ ಅನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಈ ಸಂಗತಿಗಳು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ!

ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಆದರೆ ಇಲ್ಲ. ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡು, ಅದನ್ನು ನಾವೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಸರಿಹೊಂದುತ್ತದೆ, ಹತ್ತಿರದ ತಪಾಸಣೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಇಲ್ಲ, ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೋಡಬಹುದು. ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ:

<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಬೋರ್ಡೆಕ್ಸ್-ಇಮೇಜ್-ಚೆಕ್ = "">

ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಆದರೆ ಅದು ಸರಿಯಲ್ಲ

ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಆದರೆ ಅದು ಸರಿಯಲ್ಲ (ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಸೋನಿ / ಜಿಮ್ ಮೆಕಾಲೆ)

ಮೇಲಿನ ಲಾಂ logo ನವು ‘P’ ಅನ್ನು ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ತೋಳನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಅದನ್ನು 5 ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ. ಮಧ್ಯದ ಲೋಗೋ ನಿಜವಾದ ಲಾಂ is ನವಾಗಿದ್ದು, ಸ್ವಲ್ಪ ಮೋಡ್ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಕರ್ ಆಗಿದೆ ಮಧ್ಯದ ಸುತ್ತಲೂ ves. ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವು ಎರಡನ್ನು ಆವರಿಸಿದ್ದೇವೆ; ಬೂದು ಪ್ರದೇಶಗಳು ವಸ್ತುಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಆ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ಷಮಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು, ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಪಿಎಸ್ 5 ಲೋಗೊವನ್ನು ಮರುರೂಪಿಸಿದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಾವು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಹಿಂದಿನ ವಿನ್ಯಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಿಎಸ್ 5 ಲೋಗೊ pic.twitter.com/ZsbHgvJh2P ಜನವರಿ 7, 2020

ಸಂಬಂಧಿತ ಲೇಖನಗಳು: