ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರನ ಹೆಸರೇನು ಬಕೀಸ್ – ಲೆಟರ್ಮೆನ್ ರೋ

ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರನ ಹೆಸರೇನು ಬಕೀಸ್ – ಲೆಟರ್ಮೆನ್ ರೋ

ಕೊಲಂಬಸ್ – ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುನರ್ರಚನೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಕೋರೆ ಡೆನಿಸ್ ಈಗ ಬಕೀಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮೈಕ್ ಯುರ್ಸಿಚ್ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಏಕೈಕ after ತುವಿನ ನಂತರ ಹೊರಟುಹೋದ ಕ್ಷಣದಿಂದ ತೋರುತ್ತದೆ. ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಹಿಂದಿನ ಅನುಭವದೊಂದಿಗೆ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಏರುತ್ತಿರುವ ಸಹಾಯಕರು ದಿನಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆಯ ನಿರ್ಧಾರವಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ತರಬೇತುದಾರರ ಗುಂಪನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರು ಈ ಕ್ರಮವನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಅವರ ಎರಡನೇ charge ತುವಿನ ಉಸ್ತುವಾರಿ.

ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬಕೀಸ್ decision ಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ಈ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಇದು ಫಿಯೆಸ್ಟಾ ಬೌಲ್‌ಗೆ ಮುಂಚೆಯೇ ಸಂಭವನೀಯ ಫಲಿತಾಂಶವಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿದೆ, ಯುರ್ಸಿಚ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಪರಸ್ಪರ ವಿಂಗಡಣೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದಾಗ ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ. ಮತ್ತು ದಿನಕ್ಕಾಗಿ, ಡೆನಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಕೊಲೊರಾಡೋ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು ಅವರನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಇದರ ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ.

“ಕೋರೆ ಒಬ್ಬ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಯುವ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ನಾನು ಮೂರು for ತುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಡೇ ಹೇಳಿದರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಬಿಡುಗಡೆ. “ಅವರು ನಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಹೇಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತೇವೆಂದು ಅವನಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನಿರಂತರತೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಅವನು ನಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅವರು ನಮಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನೇಮಕಾತಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ. ”

ಡೆನ್ನಿಸ್‌ಗೆ ಈಗ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶವಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳ ಲೋಡ್ ಕೋಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರ ಮೇಲೆ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಆಕಾಂಕ್ಷೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ. ಹಿರಿಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಸಹಾಯಕರಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಕೊರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಮತ್ತು ಬಕೀಸ್‌ಗೆ ಏನು ಅರ್ಥ? ಲೆಟರ್‌ಮೆನ್ ಸಾಲು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಇಲ್ಲಿಯೇ ಒಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಓಹಿಯೋ ಸ್ಟೇಟ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರ ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ನಿಕಿ ಹಾರ್ಸ್‌ಶೂನಲ್ಲಿ. (ಬಿರ್ಮ್ / ಲೆಟರ್‌ಮೆನ್ ರೋ)

ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು

ಖಾಲಿ ಇರುವ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವಾಗ ರಯಾನ್ ಡೇಗೆ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ಗೆ ಬಂದಾಗ ಅವರು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯವು ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಿತ್ತು, ಡೆನಿಸ್ ತನ್ನನ್ನು ಕೊಲೊರಾಡೋ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಕಾಲ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದವನೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟನು ಮತ್ತು ನಂತರ ಮತ್ತೆ ರಸ್ತೆಗೆ ಸೇರುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದನು. ಅಥವಾ ಡೇ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಕಣ್ಣನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಂಬಬೇಕು ಮತ್ತು ಮರಳುವ ಸ್ಪಷ್ಟ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲದೆ ಅವನನ್ನು ದೂರವಿಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಬಾರದು ಎಂದು ಪಣತೊಡಬಹುದು, ಬದಲಿಗೆ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಕಲಿತ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇರಿಸಿ, ಸುಗಮ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಮೇಲೆ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಎಣಿಕೆ ಅವನು ಬಕೀಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತಲುಪಲು. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಪ್ರತಿ ಆಟದಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಇರುವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಮಾತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ತನ್ನ ಬಾಕಿ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಿಂದ ಶಾಟ್ ಪಡೆಯಲು ಸಿದ್ಧನಾಗಿದ್ದನು – ಮತ್ತು ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯವು ಅದನ್ನು ಅವನಿಗೆ ನೀಡುವ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿತ್ತು.

ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಜಸ್ಟಿನ್ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ ನಿರಂತರತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ

ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯ ಅಪರಾಧದ ಬ್ರೇನ್‌ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ರಿಯಾನ್ ಡೇ, ಪ್ರಮುಖ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಕೆವಿನ್ ವಿಲ್ಸನ್, ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಟೋನಿ ಆಲ್ಫೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಬೆನ್ನಿಗೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಗ್ರೆಗ್ ಸ್ಟುಡ್ರವಾ ಅವರು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಕಾಗ್ ಎಂದು ದೃ solid ಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೈಕ್ ಯುರ್ಸಿಚ್ ಅವರಂತೆಯೇ ತರಬೇತುದಾರನ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿ, ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆದರ್ಶಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಇತ್ತು – ಮತ್ತು ಡೆನ್ನಿಸ್ ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ಎಲ್ಲಾ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬೇಕು. ಬಕೀಸ್ಗಾಗಿ. ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಬಗೆಗಿನ ಅವರ ಜ್ಞಾನ, ಎಲ್ಲಾ ತರಬೇತುದಾರರ ನಡುವಿನ ಪರಿಚಿತತೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹಾಯಕರು ಮತ್ತು ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಿಂದ ಡೇ ಏನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ಅದರ ಮೇಲೆ, ಡೆನ್ನಿಸ್‌ನನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವುದರಿಂದ ಜಸ್ಟಿನ್ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್‌ಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತನ್ನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ಪರಿಚಿತ ಮುಖವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸ್ಥಿರತೆ ದಿನಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಡೆನ್ನಿಸ್ ಅದನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಹೈಸ್ಮಾನ್ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳಿಂದ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ತರುತ್ತಾನೆ

ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಾಲ. ಆದರೆ ಕೋರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಒಂದು ಅಪವಾದವಾಗಿದ್ದು, ದೇಶದ ಎರಡು ಉನ್ನತ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಅವರು ಹೈಸ್ಮಾನ್ ಟ್ರೋಫಿ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾದರು.

ಡ್ವೇನ್ ಹ್ಯಾಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜಸ್ಟಿನ್ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಡೆನ್ನಿಸ್‌ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು, ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಲು ಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿ. ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಡೆನ್ನಿಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಡೇ ಅವರ ಮೊದಲ ಅನುಭವವು ಹೆಚ್ಚು ತೂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ರೆಕಾರ್ಡ್-ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ರವಾನೆದಾರರಿಂದ ಮಾಪಕಗಳನ್ನು ತುದಿಗೆ ತರಲು ಆ ಹೊಳೆಯುವ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಎಂದಿಗೂ ನೋವುಂಟು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

“ಮೂಲತಃ [ಡೆನ್ನಿಸ್] ಹಾಗೆ ಕೋಚ್ ದಿನವು ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ನನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ತರಬೇತುದಾರ “ಎಂದು ಓಹಿಯೋ ರಾಜ್ಯದ ಮಾಜಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಡ್ವೇನ್ ಹ್ಯಾಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅವನನ್ನು ನೋಟ, ಕವರೇಜ್‌ಗಳು, ವಿಭಿನ್ನ ಒತ್ತಡಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಬಹುದು – ಮತ್ತು ಕೋಚ್ ಡೇ ಅವನಿಗೆ ಕಲಿಸುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅವನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.

“ ಅಭ್ಯಾಸದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಸಭೆಗಳಾದ್ಯಂತ ಅವನು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ”