ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್ ರನ್‌ಡೌನ್: ಇಲ್ಲ ಜಹ್ಲೀಲ್ ಆಡೇ, ಜೋರ್ಡಾನ್ ಅಕಿನ್ಸ್ ಇಲ್ಲ, ಈಗ ಏನು? – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಇಲ್ಲಸ್ಟ್ರೇಟೆಡ್

ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್ ರನ್‌ಡೌನ್: ಇಲ್ಲ ಜಹ್ಲೀಲ್ ಆಡೇ, ಜೋರ್ಡಾನ್ ಅಕಿನ್ಸ್ ಇಲ್ಲ, ಈಗ ಏನು? – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಇಲ್ಲಸ್ಟ್ರೇಟೆಡ್

ಹೂಸ್ಟನ್ ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಸುರಕ್ಷತೆ ಜಹ್ಲೀಲ್ ಆಡೇ (ಮೊಣಕಾಲು) ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಅಕಿನ್ಸ್ (ಮಂಡಿರಜ್ಜು), ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ನಗರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ವಿರುದ್ಧದ ಆಟಕ್ಕೆ ಅವರನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕುತ್ತಾರೆ.

ಆಡೇ ಮತ್ತು ಅಕಿನ್ಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಬದಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರರು ಚೆಂಡು. The ತುವಿನ ಅತ್ಯಂತ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಆಟದಲ್ಲಿ ಅವರಿಲ್ಲದೆ, ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಹ್ಲೀಲ್ ಆಡೆ ಇಲ್ಲ

ಬಫಲೋ ಬಿಲ್ಸ್ ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ಆಡೇ ಗಾಯಗೊಂಡರು. ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಓಡುವಾಗ. ಗಾಯದ ನಂತರ ಆಟಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗದೆ, ಮೊಣಕಾಲಿನ ಗಾಯದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಡೆಗೆ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಯಾವುದೇ ಆಡೆ ಇಲ್ಲದೆ, ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಅನುಭವಿ ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ತಿರುಗುತ್ತಾರೆ < ಬಲವಾದ ಸೂಚ್ಯಂಕ = "6" tmlembeds = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]" ಬಳಕೆದಾರರು = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]"> ಮೈಕ್ ಆಡಮ್ಸ್ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು. ಬಿಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಆಡಮ್ಸ್ ಒಟ್ಟು ಐದು ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಒಂದು ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ ಮತ್ತು ಆಡೈಗೆ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮುಗ್ಗರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಎಜೆ ಪಾಸ್ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮೂರ್ . ಮೂರ್ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಲಿಟ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂಚಿನಿಂದ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಆಡೇಯೊಂದಿಗೆ, ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ತಮ್ಮ ನಿಯೋಜಿಸಬಹುದು ಭಾನುವಾರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ನ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಗುಂಪು. ಲೋನಿ ಜಾನ್ಸನ್, ಜೂನಿಯರ್ ಅವರ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯದ ಟ್ರಾವಿಸ್ ಕೆಲ್ಸೆ ಅವರನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ಕ್ಷೇತ್ರ.

ಜೋರ್ಡಾನ್ ಅಕಿನ್ಸ್ ಇಲ್ಲ

ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿ ಅಕಿನ್ಸ್ ಇಲ್ಲದೆ ಬಿಲ್‌ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಿದರು. ಮೈದಾನದ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ಅಕಿನ್ಸ್‌ನ ಉತ್ತಮ ಪಾಸ್ ಕ್ಯಾಚರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಿಲ್ಲದೆ ಈ ಅಪರಾಧವು ಆಟದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು.

ಕಲ್ಲೆನ್ ಗಿಲ್ಲಾಸ್ಪಿಯಾ ಅಕಿನ್ಸ್ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ಸಾನ್ಸ್ ಫುಲ್ಬ್ಯಾಕ್ / ಹೆಚ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಎಸೆದರು ಬಿಷನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ತೆರೆಯಲು ದೇಶಾನ್ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ ಅವರ 20-ಗಜ ಟಚ್ಡೌನ್ ಓಟದಲ್ಲಿ. ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಾರ ಅಭ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಗಿಲ್ಲಾಸ್ಪಿಯಾ ಪಾತ್ರವು ಕೆಲವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ.

ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಕೆಲವು ತೈವಾನ್ ಜೋನ್ಸ್ ಕೆಲವು ಹರಡುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ 34-ಗಜ ಕ್ಯಾಚ್ ಮತ್ತು ಆಟದ ಮೂಲಕ ಬಿಲ್‌ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಫೀಲ್ಡ್ ಗೋಲನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಓಡಿ ಆಟದ ದೊಡ್ಡ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದರು.

ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವ ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶವೆಂದರೆ ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಆರೋಗ್ಯ < strong index = "21" tmlembeds = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]" ಬಳಕೆದಾರರು = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]"> ಡ್ಯಾರೆನ್ ಫೆಲ್ಸ್, ಅವರು ಗಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸೊಂಟದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಶುಕ್ರವಾರ ವರದಿ. ಟೆಲ್ಸ್‌ನ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯವೆಂದರೆ ಫೆಲ್ಸ್, ಇದು ರನ್ ಮತ್ತು ಹಾದುಹೋಗುವ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾರ್ಯಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಅವನಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಆಟವಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಿಗಿಯಾದ ತುದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಿಡಬಹುದು.

ಅಪರಾಧವು ಜೋರ್ಡಾನ್ ಥಾಮಸ್ ಬಿಗಿಯಾದ ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡಿ, ಆದರೆ ಯುವ ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯವು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಮೊದಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮಸೂದೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ, ಥಾಮಸ್ ಆಟದ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಬರಲು ಹೆಣಗಾಡಿದರು, ಥಾಮಸ್ 8 ಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಟೆಕ್ಸನ್ನರು 66 ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ನಾಟಕಗಳಿಗೆ ಫೆಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಡಲು ಕಾರಣರಾದರು.

ಅಲ್ಲದೆ, ಟೆಕ್ಸನ್ನರು ತಮ್ಮ ಪೇಟೆಂಟ್ ಟ್ಯಾಕಲ್ ಅನ್ನು ಅರ್ಹತೆಗಾಗಿ ತರುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೇಹವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ ಅವರು ಕಿರಿಚುವಿಕೆಯ ರೇಖೆಯನ್ನು ಚಲಿಸಬಹುದು. ಕಳೆದ ವಾರ, ಮಸೂದೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ, ಅಪರಾಧವು ಗ್ರೆಗ್ ಮಾಂಕ್ಜ್ ಅವರ ಟ್ಯಾಕಲ್ ಅರ್ಹರಾಗಿ.

ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್ ಆಸಕ್ತಿಯ ಇತರ SI.com ಲಿಂಕ್‌ಗಳು

ಟೆಕ್ಸಾನ್ಸ್-ಚೀಫ್ಸ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ | ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್-ಚೀಫ್ಸ್ ಬಾರ್ಬೆಕ್ಯೂ ಬ್ಯಾಟಲ್ | ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಶ್ರೇಯಾಂಕಗೊಂಡಿವೆ |

ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೂಸ್ಟನ್ ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬಹುದು.

ಟ್ವಿಟರ್: ಇಲ್ಲಿ | ಸೈಟ್ ಟ್ವಿಟರ್: ಇಲ್ಲಿ <ಬಲವಾದ ಸೂಚ್ಯಂಕ = "41" tmlembeds = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]" ಬಳಕೆದಾರರು = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]"> | ಸೈಟ್ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್: ಇಲ್ಲಿ

ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ಸನ್ಸ್ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು.

ಐಟ್ಯೂನ್ಸ್: <ಬಲವಾದ ಸೂಚ್ಯಂಕ = "49" tmlembeds = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್], [ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]" ಬಳಕೆದಾರರು = "[ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್]"> ಇಲ್ಲಿ | ಸೌಂಡ್‌ಕ್ಲೌಡ್: ಇಲ್ಲಿ | ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ: ಇಲ್ಲಿ | ಸ್ಟಿಚರ್: ಇಲ್ಲಿ