49ers Vs. ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್: 2 ನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​14-7ರಿಂದ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್

49ers Vs. ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್: 2 ನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​14-7ರಿಂದ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಎರಡು ನುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ ಟಚ್‌ಡೌನ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಮತ್ತು ವೈಕಿಂಗ್ಸ್‌ನ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಲಾಭ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ 49ers ವೈಕಿಂಗ್ಸ್‌ನ್ನು 27-10ರಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು.

<ಫಿಗರ್ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಮೀಡಿಯಾ" ಐಟಂ = "https://static01.nyt.com/images /2020/01/11/sports/11nfl-livenfc19/merlin_166996173_b602e58f-0557-47ca-8e6c-7b51dbc46714-articleLarge.jpg?quality=90&auto=webp "itemprop =" ಸಂಯೋಜಿತ "ಐಟಂಕಾ" .org / ImageObject "role =" group ">

<ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 599px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 2), (ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 599px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 2), (ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 599px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 2dppx), (ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 599px) a nd (min-resolution: 192dpi) "> < img alt = "ಜಿಮ್ಮಿ ಗರೋಪ್ಪೊಲೊ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಟಚ್‌ಡೌನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ ಎಸೆದರು, ಎನ್‌ಎಫ್‌ಸಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆಯಲು 49ers ಗೆಲುವು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್. "itemid =" https://static01.nyt.com/images/2020/01/11/sports/11nfl-livenfc19/merlin_166996173_b602e58f-0557-47ca-8e6c-7b51dbc46714-articleLarge.jpdquable = upcale "itemprop =" url "src =" https://static01.nyt.com/images/2020/01/11/sports/11nfl-livenfc19/merlin_166996173_b602e58f-0557-47ca-8e6c-7b51dbc46714-article 75 & auto = webp & disable = upcale ">
ಕ್ರೆಡಿಟ್ … ಲಾಚ್ಲಾನ್ ಕನ್ನಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

< div>

ಸಾಂತಾ ಕ್ಲಾರಾ, ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ. – ಶ್ರೇಷ್ಠರು ಶನಿವಾರ ಮರಳಿ ಬಂದರು, ತಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ 49 ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಯವಾದ ಲೆವಿಸ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವನ್ನು ಪ್ರವಾಹ ಮಾಡಿದರು ers ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗಕ್ಕೆ ವಿದೇಶಿ ಕಾಲಕ್ಷೇಪದಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತಾರೆ: ಪ್ಲೇಆಫ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಜೋ ಮೊಂಟಾನಾ, ಜೆರ್ರಿ ರೈಸ್, ಬ್ರ್ಯಾಂಟ್ ಯಂಗ್ – ಅವರೆಲ್ಲರೂ 49 ವರ್ಷಗಳ ಪುನರುಜ್ಜೀವನದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಲು ಸೇರುತ್ತಾರೆ, ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆರು ವರ್ಷಗಳು.

ಇದು ಅವರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಪರಿಚಿತವಾಗಿರಬೇಕು, ಉನ್ನತ ನಂತರದ ason ತುವಿನಲ್ಲಿ 49 ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸೀಡ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತೆ ಗೆದ್ದರು, ಅಪ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು 27-10ರಿಂದ ಸೋಲಿಸಿ ಎನ್‌ಎಫ್‌ಸಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆದರು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಆಟ. ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೀಹಾಕ್ಸ್ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿಗಾರರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದ ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಭಾನುವಾರ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ 49 ರವರು, ಶನಿವಾರದ ಮೊದಲು ಲೆವಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಪೋಸ್ಟ್ ಸೀಸನ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲಿಲ್ಲ, ಈಗ ಈ ತಿಂಗಳು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಿದ್ದಾರೆ, ಮುಂದಿನ ಭಾನುವಾರ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ನಲ್ಲಿ ಬೆರ್ತ್ ಇದೆ.

49ers ನ ಈ ಅವತಾರ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಡದಿಂದ ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಪರಾಧಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತತೆಯಿಂದ ವಿರೂಪಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಧರಿಸಿದ ಯಾರೂ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ತೋರಿದ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿರಲಿಲ್ಲ: ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ 100 ಒಟ್ಟು ಗಜಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸಲಿಲ್ಲ – ಹೌದು, 100 -.

<ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್ ">

ಮತ್ತು 49ers ನ ಈ ಅವತಾರವು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ದಾಳಿಯೊಂದಿಗೆ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅದು ಆತ್ಮಗಳನ್ನು ವೇಗ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತನೆಯೊಂದಿಗೆ ಪುಡಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಶನಿವಾರ ಅಂದರೆ 186 ಗಜಗಳಿಗೆ 47 ಬಾರಿ ನುಗ್ಗುವುದು. 49ers ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಲ್ಲೂ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟವನ್ನು 159-83ರಿಂದ ಅರ್ಧಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮೀರಿಸಿದರು, ಮೊದಲ ಕುಸಿತದಲ್ಲಿ 14-4 ಅಂತರದೊಂದಿಗೆ. ಆದರೆ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್‌ನ ಮೊದಲ ಡ್ರೈವ್‌ ತನಕ ಆಟವು ಓರೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ, ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಕಿರ್ಕ್ ಕಸಿನ್ಸ್ ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಿಲ್ ಎಂಬ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಗೆದ್ದ ಒಂದು ವಾರದ ನಂತರ, ರಿಚರ್ಡ್ ಶೆರ್ಮನ್ ಅವರನ್ನು ತಡೆದರು. ಎಂಟು ನಾಟಕಗಳು ನಂತರ – ಎಲ್ಲಾ ರನ್ಗಳು – ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​24-10 ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

“ಯಾವಾಗ ನೀವು ಚೆಂಡನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಡ್ರೈವ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ will ೆಯನ್ನು ಹೇರುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಟನ್ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ”ಎಂದು ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​ಫುಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಕೈಲ್ ಜುಸ್ zy ಿಕ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅಂತಹ ದೀರ್ಘ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳು ಇರುವಾಗ ಅದು ರಕ್ಷಣೆಗೆ ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಷಯಗಳು ಭೌತಿಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಉಳಿದ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ”

ಕಳೆದ ವಾರ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಗೆದ್ದ ರೀತಿ – ಸಮತೋಲಿತ ಅಪರಾಧ ಮತ್ತು ಕೋಚ್ ಮೈಕ್ mer ಿಮ್ಮರ್ ಅವರ ಸೀನ್ ಪೇಟನ್‌ರ out ಟ್‌ಫಾಕ್ಸಿಂಗ್ , ಲೀಗ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ಲೇ-ಕರೆ ಮಾಡುವವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು – ದೃ N ವಾದ ಎನ್‌ಎಫ್‌ಸಿಯಲ್ಲಿ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್‌ನ ಉಮೇದುವಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸಿದರು

ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಾರದ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯೊಂದಿಗೆ, ವೈಲ್ಡ್-ಕಾರ್ಡ್ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬೈ ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ, 49ers ರಿಫ್ರೆಶ್, ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು ತಮ್ಮಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರ ಸೈಡ್ಲೈನ್-ಟು-ಸೈಡ್ಲೈನ್ ​​ವೇಗವು 18 ಗಜಗಳಿಗೆ ಒಂಬತ್ತು ಬಾರಿ ನುಗ್ಗಿದ ಡಾಲ್ವಿನ್ ಕುಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿತು, ಮತ್ತು ಡೀ ಫೋರ್ಡ್ ಹಿಂದಿರುಗುವಿಕೆಯಿಂದ ಉತ್ತೇಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅವರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮುಂಭಾಗ, 172 ಗಜಗಳಿಗೆ 29 ರಲ್ಲಿ 21 ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ ಕಸಿನ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಧೂಮಪಾನ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಕೆಲಸದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು ಆರು ಬಾರಿ.

“ನಾವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಹೆದರಿಸುತ್ತೇವೆ, ”ಎಂದು ಫೋರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು.

ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ 49ers ವಾರ 13 ರ ಸೋಲು, ಸಮಯದ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಂತೆ ಮೈದಾನದ ಗುರಿಯಲ್ಲಿ, ಅಂತಿಮ 10 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ಸತತ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು. ಶನಿವಾರ ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ಸಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಇರಲಿಲ್ಲ. ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ 49ers ಮಿನ್ನೇಸೋಟವನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್ ರಹಿತವಾಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು, ಕೆಂಪು-ಹೊದಿಕೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿಂತು ಘರ್ಜಿಸಿದರು. ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಏಳನೇ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್‌ಗೆ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಆಟವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೂ ಇತ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಇರುವ ಎಲ್ಲ ಬೇ ಏರಿಯಾ ರಾಯಧನವನ್ನು imagine ಹಿಸಿ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

49ers ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಸೋಲಿಸಿದರು ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ:

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

ರಾಬಿ ಗೌಲ್ಡ್ 49ers ಗಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುರಿಯನ್ನು ಒದ್ದು, ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಂಡವಾಳ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಅವರ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು 27-10ಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸುವ ದೋಷ. ಮಾರ್ಕಸ್ ಶೆರೆಲ್ಸ್ ತನ್ನದೇ ಆದ 15 ರೊಳಗೆ ಒಂದು ಪಂಟ್ ಅನ್ನು ಮಫ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ತಮ್ಮನ್ನು ಆಳವಾದ ರಂಧ್ರಕ್ಕೆ ಅಗೆದು ಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು 49er ರಹೀಮ್ ಮೊಸ್ಟರ್ಟ್ ಅದನ್ನು ಮಿನ್ನೇಸೋಟ 10 ರಂದು ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಮೂರನೇ ಮತ್ತು 1 ರಂದು ಟೆವಿನ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ಅವರನ್ನು ತಡೆಯಲು ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಬಲವಾದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ನಿಲುವನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಇದು ಬಂದಿತು ಪಂಟ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲು.

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದ ಭೌತಿಕ ಪ್ರಯೋಜನವು ಸ್ವತಃ ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದಂತೆ ಈ ಆಟವು ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಏರಿತು. ಕಳೆದ ವಾರ ಕಠಿಣ ಆಟ ಆಡಿದ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್, ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ವಾಧೀನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಇಳಿಯಲಿಲ್ಲ. 49ers, ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಇನ್ನೂ 10 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ನಂತರ ನಾಲ್ಕನೆಯದನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಮತ್ತೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುರಿ. ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಮಿನ್ನೇಸೋಟಕ್ಕೆ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದ ಸಮಯ-ಸ್ವಾಧೀನದ ಪ್ರಯೋಜನವು 31:18 ಕ್ಕೆ ಕೇವಲ 14:29 ಕ್ಕೆ ಸುಧಾರಿಸಿದೆ, ಅದು ಇನ್ನೂ ನಾಲ್ಕು ಮೊದಲ ಕುಸಿತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದೆ. ಡಾಲ್ವಿನ್ ಕುಕ್‌ನಿಂದ ಗಜಗಳಷ್ಟು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ, ಆಟದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 14 ರಶಿಂಗ್ ಯಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ -label = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

ಟೆವಿನ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಟಚ್‌ಡೌನ್ ಅನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು 49ers 24-10ರಲ್ಲಿ ಕಮಾಂಡಿಂಗ್ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು, 4:54 ಉಳಿದಿದೆ ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ. ರಿಚರ್ಡ್ ಶೆರ್ಮನ್ ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಪ್ರತಿಬಂಧದೊಂದಿಗೆ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​ತಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಲು ಎಂಟು ರನ್ನಿಂಗ್ ನಾಟಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಹೊಡೆದರು. ಕೋಲ್ಮನ್ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಪ್ರತಿ ಓಟಕ್ಕೆ 4.8 ಗಜಗಳಷ್ಟು 14 ಕ್ಯಾರಿಗಳಲ್ಲಿ 67 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಓಡುತ್ತಿದೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

ಮೊದಲ ಡ್ರೈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುರಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸಿದ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್‌ಗೆ ಕ್ರೂರ ಆರಂಭ ಮತ್ತು ನಂತರ ಕೆಲವು ನಾಟಕಗಳು ನಂತರ ಕಿರ್ಕ್ ಕಸಿನ್ಸ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಶೆರ್ಮನ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಬಂಧವನ್ನು ಎಸೆದರು. ಇದು ಮೂರು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಸಿನ್ಸ್‌ನ ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಬಂಧವಾಗಿದೆ. ಈ ಪಾಸ್ ಆಡಮ್ ಥೀಲೆನ್ ಗಾಗಿ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಅವರು ಆಟದ ಮೇಲೆ ದಾಟಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಚೆಂಡಿಗಾಗಿ ತಿರುಗಲಿಲ್ಲ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">

< div>

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದ ಮೊದಲ ಡ್ರೈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಫೀಲ್ಡ್ ಗೋಲನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು 17-10ಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು. ದೊಡ್ಡ ಆಟವು ಕೆಂಡ್ರಿಕ್ ಬೌರ್ನ್ ಅವರ ಮೂರನೇ ಡೌನ್ ಕ್ಯಾಚ್ ಆಗಿತ್ತು, ಅವರು ಮಿನ್ನೇಸೋಟ 37 ರಲ್ಲಿ ಪಾಸ್ ಹಿಡಿಯಲು ಇಬ್ಬರು ರಕ್ಷಕರ ನಡುವೆ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಏರಿದರು.

ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ, ಇದು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೆಂಡ್-ಡೋಂಟ್-ಬ್ರೇಕ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಕಿಕ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇ ಡೌನ್ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್ ಅವರಿಂದ.

49ers ಪರವಾಗಿ ಆಟವು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗದಷ್ಟು ಸ್ವಿಂಗ್ ಆಗುವ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿದೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಏರಿಯಾ-ಲೇಬಲ್ = "ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಕಾಲಮ್">