ಟ್ರಂಪ್ ತಮ್ಮ ಕಂದು ರೇಖೆಯ ವೈರಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದಂತೆ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಇನ್ಸೈಡರ್

ಟ್ರಂಪ್ ತಮ್ಮ ಕಂದು ರೇಖೆಯ ವೈರಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದಂತೆ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಇನ್ಸೈಡರ್

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಪೋಸ್ಟ್-ವಿಷಯ = "" ಡೇಟಾ-ಟ್ರ್ಯಾಕ್-ಪುಟ-ಪ್ರದೇಶ = "ಪೋಸ್ಟ್" ಐಡಿ = "ಎಲ್-ವಿಷಯ"> <ವಿಭಾಗ>

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಪೋಸ್ಟ್-ಪ್ರಕಾರ = "ಪೋಸ್ಟ್" ಡೇಟಾ-ಟ್ರ್ಯಾಕ್-ವಿಷಯ = "">

  • ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರ ಫೋಟೋ ಶನಿವಾರ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರು ಅವರ ಮುಖದ ಗಡಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೂದಲಿನ ನಡುವೆ ಇರುವ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ರೇಖೆಯನ್ನು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.
  • ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಫೋಟೋ “ನಕಲಿ ಸುದ್ದಿ” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಕಪ್ಪು-ಬಿಳುಪು ಫೋಟೋವನ್ನು ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.
  • ಆದಾಗ್ಯೂ, ಫೋಟೋದ ಬಣ್ಣಬಣ್ಣದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲಿಲ್ಲ, ಅದು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಕಂದುಬಣ್ಣದ ರೇಖೆಯನ್ನು ಸಹ ತೋರಿಸಿದೆ.
  • ಫೋಟೋ ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಆಗಿರಲಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ನಿರಂತರ ಕಿತ್ತಳೆ ಹೊಳಪಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ದಾಖಲಿತ ಇತಿಹಾಸವಿದೆ.
  • ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಥೆಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಒಳಗಿನವರ ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ .

ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಶನಿವಾರ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು, ಅದು ಅವರ ಕಂದು ರೇಖೆಯತ್ತ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ # ಆರೆಂಜ್ಫೇಸ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿ.

“ಇನ್ನಷ್ಟು ನಕಲಿ ಸುದ್ದಿ,” 45 ನೇ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಶನಿವಾರ. “ಇದು ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಆಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಗಾಳಿ ಬಲವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕೂದಲು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದೆಯೇ? ಕೀಳಾಗಿ ಕಾಣುವ ಯಾವುದಾದರೂ!”

ಫೋಟೋದ ಬಣ್ಣಬಣ್ಣದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಕಡಿಮೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಪ್ಪು-ಬಿಳುಪು ಆವೃತ್ತಿಗಿಂತ, ಆದರೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಕೂದಲಿನ ಸುತ್ತಲಿನ ಮಸುಕಾದ ಬಿಳಿ ಟೋನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಮುಖದ ಉಳಿದ ಕಡು ಕಿತ್ತಳೆ ಟೋನ್ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ವಿಲ್ಲೈಮ್ ಮೂನ್ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಯೋದಲ್ಲಿ “ಶ್ವೇತಭವನದ ವರದಿಗಾರ, ಪತ್ರಕರ್ತ, ographer ಾಯಾಗ್ರಾಹಕ, ಕವಿ ಮತ್ತು ಪೆಸ್ಕೊ ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ.”

ಇದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಚಂದ್ರನನ್ನು ಶ್ವೇತಭವನದ ographer ಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಎಂದು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಹೆಸರು “ವೈಟ್ ಹೌಸ್ ಫೋಟೋಗಳು”, ಆದರೆ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹೆಸರು “ದಿ ವೈಟ್ಹೌಸ್ಫೋಟೋಸ್”. ವೋಕ್ಸ್ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ, ಚಂದ್ರ ಮಾತ್ರ ಪತ್ರಿಕೆಗಳಿಗೆ ತೆರೆದಿರುವ ಘಟನೆಗಳ s ಾಯಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಟ್ರಂಪ್ ಆಡಳಿತದ ಅಧಿಕೃತ ographer ಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಶೀಲಾ ಕ್ರೇಗ್ಹೆಡ್.

– ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಜೆ. ಟ್ರಂಪ್ (@realDonaldTrump) ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2020

ಚಂದ್ರನಿಗೆ ಶ್ವೇತಭವನಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪ್ರವೇಶವಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 2017 ರಿಂದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ – 18,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದೆ ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ – ಅವರು ಆಡಳಿತದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಪತ್ರಿಕಾ ದಳದ ಸದಸ್ಯರೂ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ವೋಕ್ಸ್ ಗಮನಿಸಿದರು.

ಆದರೂ, “ಇಂದು, <ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಫೋಕಸ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ =" true "href =" https://twitter.com/realDonaldTrump "> @realDonaldTrump ಅವರು ದಕ್ಷಿಣ ಲಾನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಮೆರೈನ್ ಒನ್‌ನಿಂದ ಓವಲ್ ಕಚೇರಿಗೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಾಗ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಗಾಳಿಯೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು,” ಅದು ಇಲ್ಲ ” ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಲು ಮೂನ್ ಫೋಟೋವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

ಖಾತೆಯು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಫೋಟೋದ ಹಲವಾರು ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ, ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳುಪು ಆವೃತ್ತಿಗಳು, ಶನಿವಾರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಫೋಟೋಗೆ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಸಂಪಾದನೆಗಳು ಟ್ರಂಪ್ ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಂತೆ “ನಕಲಿ ಸುದ್ದಿ” ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಯ ಭಾಗವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

– ವೈಟ್ ಹೌಸ್ ಫೋಟೋಗಳು (ot ಫೋಟೊಹೈಟ್ಹೌಸ್) ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2020

– ಶ್ವೇತಭವನದ ಫೋಟೋಗಳು (otphotowhitehouse) ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2020

ಫೋಟೋವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಸಾರಾಸಗಟಾಗಿ ತೋರುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದೇ ಗಾಳಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಫೋಟೋ ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್‌ನ ಬ್ರೆಂಡನ್ ಸ್ಮಿಯಾಲೋವ್ಸ್ಕಿ ತೆಗೆದ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ಡಿಸಿ, ಶುಕ್ರವಾರ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ, ಕಂದುಬಣ್ಣದ ರೇಖೆಯೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ.

<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಇ 2 ಇ-ಹೆಸರು = "ಇಮೇಜ್-ಫಿಗರ್-ಇಮೇಜ್" data-media-container = "image" data-type = "img">

ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್

ಯುಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ 2020 ರ ಫೆಬ್ರವರಿ 7 ರಂದು ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಡಿ.ಸಿ ಯಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಭವನದ ದಕ್ಷಿಣ ಹುಲ್ಲುಹಾಸಿನ ಮೇಲೆ ಮೆರೈನ್ ಒನ್ ನಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಾರೆ.
ಬ್ರೆಂಡನ್ ಸ್ಮಿಯಾಲೋವ್ಸ್ಕಿ / ಎಎಫ್‌ಪಿ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ವೈರಲ್ ಫೋಟೋ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಅದನ್ನು ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಿಗೂ erious phot ಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಅಥವಾ ಟ್ರಂಪ್ ಅದರ ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತತೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರೂ, 45 ನೇ ಕಮಾಂಡರ್-ಇನ್-ಚೀಫ್ ಅವರ ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ ಚರ್ಚೆಯ ಹಂತವಾಗಿದೆ ವರ್ಷಗಳಿಂದ. ಫೆಬ್ರವರಿ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ದಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್ ತನ್ನ ಚರ್ಮವನ್ನು ಕರೆಯುವ ಲೇಖನವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು ಬಣ್ಣ “ರಾಜ್ಯ ರಹಸ್ಯ.”

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಕಂದು ಚರ್ಮ – ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ಡಿ.ಸಿ. ಚಳಿಗಾಲದ ಸತ್ತವರಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ – “ಉತ್ತಮ ಜೀನ್‌ಗಳ” ಪರಿಣಾಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಶ್ವೇತಭವನ ಹೇಳಿದೆ ಎಂದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಹೇಳಿದೆ.

ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಟ್ರಂಪ್ ಮನೆಕೆಲಸಗಾರರು ಅವರು ಒಂದರಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಸಮಯಕ್ಕೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಮುಖದ ಮೇಕಪ್‌ನ ಎರಡು ಪಾತ್ರೆಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ.

“ಸ್ವಿಟ್ಜರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಬ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಕಲರ್ಸ್-ಬ್ರಾಂಡ್ ಫೇಸ್ ಮೇಕಪ್‌ಗೆ ಅದೇ ನಿಯಮವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ – ಟ್ರಂಪ್ ಅದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಎರಡು ಪೂರ್ಣ ಪಾತ್ರೆಗಳು, ಒಂದು ಅರ್ಧ ತುಂಬಿದೆ – ಅದು ಸಹ ವಾಪೋ ಪ್ರಕಾರ, ಮನೆಕೆಲಸಗಾರರು ಕಾಲರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ತುಕ್ಕು-ಬಣ್ಣದ ಕಲೆಗಳ ಕಾರಣ ಪರ ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹೊಸ ಶರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ತರಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಒಳಗಿನ ಕೋರಿಕೆಗೆ ಚಂದ್ರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ:

ನ್ಯಾನ್ಸಿ ಪೆಲೋಸಿ ಮತ್ತು ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನ ವಕ್ತಾರರು ಟ್ರಂಪ್‌ರ ಸ್ಟೇಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಯೂನಿಯನ್ ವೀಡಿಯೊದ ಸಂಪಾದಿತ ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ ಟ್ವಿಟರ್ ಉಗುಳಿದರು: ‘ನೀವು ಯಾವ ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ?’

<ಒಂದು ಡೇಟಾ -analytics-module = "" data-analytics-position = "2" href = "https://www.businessinsider.com/trump-vows-defend-iowa-new-hampshire-status-in-dig-democrates-2020 -2 "> ‘ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಂಪ್ರದಾಯ!’: ಡೆಮೋಕ್ರಾಟ್‌ಗಳ ಕೋಕಸ್ ದುರಂತದ ನಂತರ ಅಯೋವಾದ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಎತ್ತಿಹಿಡಿಯುವುದಾಗಿ ಟ್ರಂಪ್ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

<ಒಂದು ಡೇಟಾ-ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ-ಮಾಡ್ಯೂಲ್ =" "ಡೇಟಾ-ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ -position = "3" href = "https://www.businessinsider.com/trump-charges-secret-service-for-protection-hotel-properties-report-2020-2"> ಯುಎಸ್ ತೆರಿಗೆದಾರರು ಕನಿಷ್ಠ 1 471,000 ಅನ್ನು ಶೆಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದಾಗಿನಿಂದ ಹೊಸದಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ

<ಒಂದು ಡೇಟಾ-ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ-ಮಾಡ್ಯೂಲ್ = "" ಡೇಟಾ-ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ-ಸ್ಥಾನ = "4" href = "https: // markets.businessin sider.com/news/stocks/mnuchin-economy-growth-target-may-not-hit-under-trump-gdp-2020-2-1028882384"> 2020 ರಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್‌ರ 3% ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಗುರಿಯಿಂದ ಆರ್ಥಿಕತೆಯು ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಮುಚಿನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ <