ಟ್ರಿಪಲ್ ತಂಡ: ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ರಾಕೆಟ್ / ಜಾ az ್ ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಕಟ್ಟಲು ಆಟ-ವಿಜೇತರನ್ನು ಹೊಡೆದರು – ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್

ಟ್ರಿಪಲ್ ತಂಡ: ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ರಾಕೆಟ್ / ಜಾ az ್ ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಕಟ್ಟಲು ಆಟ-ವಿಜೇತರನ್ನು ಹೊಡೆದರು – ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್

ಸಾಲ್ಟ್‌ ಲೇಕ್‌ ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್‌ ಜಾ az ್‌ನಿಂದ ಬರಹಗಾರ ಆಂಡಿ ಲಾರ್ಸೆನ್‌ರಿಂದ ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್‌ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಉತಾಹ್ ಜಾ az ್‌ನ 114-113 ಗೆಲುವಿನ ಕುರಿತು ಮೂರು ಆಲೋಚನೆಗಳು.

1. ಬೋಜನ್ ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಠಿಣವಾದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು

ಬೋಜನ್ ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಎರಡು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ಒಬ್ಬರು ಹೋಗಲು ನಾಲ್ಕು ನಿಮಿಷಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೂರು. ಎರಡನೆಯದು ಇದು:

ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಪವಿತ್ರ ಹಸು, ಅದು ಕಠಿಣವಾದ ಹೊಡೆತ. ಇಬ್ಬರು ರಕ್ಷಕರು ಅವನ ಮೇಲೆ ಸುತ್ತುವರಿದರು – ರಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಲು, ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿಯುವವರ ಮೇಲೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಲೆಗೆ ಬೀಳಿಸಲು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಾಡಿ. ಇನ್ನೂ, ಬೋಗಿಯ ಶಾಟ್ ಒಳಗೆ ಹೋಯಿತು, ಮತ್ತು ಅದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ.

ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕನಾಗಿ, ನಾನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶ-ಆಧಾರಿತನಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಉತ್ತಮ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಅಲ್ಲ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಜಾ az ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಒಳಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ಆ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ಮುರಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ. ಅವರ ಜಾ az ್ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು “ಪ್ರತಿ ಬೋಗಿ ಶಾಟ್ ಉತ್ತಮ ಶಾಟ್” ಎಂಬ ಮಾತನ್ನು ನಾನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾದ ಕ್ಲೋಸ್‌ out ಟ್ ಆಗಿದ್ದರೂ, ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್‌ಗೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿದೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಶೂಟ್ ಮಾಡಿ. ಒಂದು ಅಡ್ಡ-ಹೆಜ್ಜೆ, ಅಥವಾ ಟರ್ನ್ರೌಂಡ್, ಅಥವಾ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಮಿಡ್-ರೇಂಜರ್, ಎಲ್ಲವೂ ಅವನ ಗಾಲಿಮನೆಯೊಳಗೆ ಇರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿತ್ತು. ಬೋಗಿಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ನೀಡುವುದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ತಮಾಷೆಯ ವಿಷಯ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯವಾಗಿ ಅಲ್ಲ, the ತುವಿನ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವೆಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿಲ್ಲ. ಅವರು ಈ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 16 ಅಡಿಗಳಿಂದ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ರೇಖೆಯವರೆಗೆ ಕೇವಲ 26.9% ನಷ್ಟು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಕೇವಲ 34% 10 ರಿಂದ 16 ಅಡಿಗಳು. ರಕ್ಷಕರು ಒಳಗೆ ಇರುವಾಗ ಅವನ ಮೂರು ಅಡಿಗಳ, ಅವನು 33% ನಷ್ಟು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಸಾಕಷ್ಟು ಸರಾಸರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಒಂದು-ಡ್ರಿಬಲ್ ಪಂಪ್‌ಫೇಕ್ ಅನ್ನು ಮೂರು ಕೆಳಗೆ ಹೊಂದಿದೆ – ಅವನು ಅದರ ಮೇಲೆ 40% ಗುಂಡು ಹಾರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಆದರೆ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಬೋಗಿಯ ಪ್ರಬಲ ಸಂಖ್ಯೆ ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ವಿಶಾಲ-ತೆರೆದವುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು, ಅಲ್ಲಿ ಅವನು 52% ಅನ್ನು ಹೊಡೆದನು ಮತ್ತು ಅವನು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

“ಪ್ರತಿ ಬೊ ಗೇ ಶಾಟ್ ಉತ್ತಮ ಶಾಟ್ ಆಗಿದೆ ”ಈ .ತುವಿನಲ್ಲಿ ಭಾವನೆ ನಿಜವಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಟುನೈಟ್ ನಂತಹ ನಾಟಕಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿರಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ಕೆಲವು ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಭಾರಿ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ಮಿದುಳುಗಳು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ – ದೃ mation ೀಕರಣ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸುಲಭವಾದಾಗ, ಮಿಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡುವುದು ಸಹ ಸುಲಭ.

ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ, ಆದರೂ: ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕೆಲವು ನಂಬಲಾಗದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ತನ್ನ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದೆ.

2. ಸಣ್ಣ ಚೆಂಡು ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಚೆಂಡು ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯ

ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ರಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಆ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಎಣಿಸಬಹುದು: ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್ ಐಸೊಗಳು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನೀರಸವಾಗಿವೆ, ಫ್ರೀ-ಥ್ರೋ ಲೈನ್‌ಗೆ ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಮೆರವಣಿಗೆ ಕೂಡ ಇದೆ, ರಾಕೆಟ್‌ಗಳು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮೊಲಾಸಸ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ರಕ್ಷಣೆಯು ಕೇವಲ ಗಿಮಿಕ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಬಹುದು.

ನಾನು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುತ್ತೇನೆ: ಈ ಮೈಕ್ರೋ-ಬಾಲ್ ಪ್ರಯೋಗವು ಅವುಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ವೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಹೌದು, ಹಾರ್ಡನ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೋಗುವ ಸ್ಥಳಗಳು ಇನ್ನೂ ಇವೆ. ಆದರೆ ತಂಡಗಳು ಈಗ ಅವನನ್ನು ದ್ವಿ-ತಂಡ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಇಚ್ willing ಿಸುತ್ತಿವೆ, ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಅವರ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬ್ರಾಂಡ್ ಹುಚ್ಚುತನದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ನಾನು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದರ ನಿರ್ದೇಶನವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದರೂ ಸಹ, ಯಾರ ವೆಕ್ಟರ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ತದನಂತರ ಒಂದು ತಂಡಕ್ಕೆ ಎತ್ತರದ ಆಟಗಾರರಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಇತರ ತಂಡವು ಎತ್ತರದ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದಾಗ ಕೇವಲ ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯವಿದೆ. . ಜಾ az ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ರೂಡಿ ಗೊಬರ್ಟ್ ಅವರನ್ನು ಆಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ, ಅವರು ಗೋಬರ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಅನ್ನು ಕಾಪಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಇದು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ: ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಅವರು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಈ ವರ್ಷ ಕೇವಲ 23% ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಹೊರಗಿನ ಬೆದರಿಕೆಯಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಂತರ ನೀವು ಅವನನ್ನು ಮಧ್ಯಮ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಧೈರ್ಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ನ ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗೆ, ಅವರು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶೇಕಡಾವಾರು ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಗಾದರೆ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಏನು ಮಾಡಿದೆ? ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ನ ಗೊಬರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಲೀಗ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್-ಬಾಯಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ರಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ನಾಟಕವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಕಠಿಣವಾಗಿಸಲು, ಅವರು ಹಾರ್ಡನ್ ಪರದೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರು – ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ನೀವು ಅವನನ್ನು ಒಂದು ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ ತೆರೆದಿಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

1-2 ಪಿಕ್- ಮತ್ತು-ರೋಲ್ಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಅಪರೂಪ, ಮತ್ತು ರಕ್ಷಿಸಲು ಕಷ್ಟ. ಜಾ az ್ ನಿನ್ನೆ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿದ್ದರೂ ಅಥವಾ ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಶೂಟರೌಂಡ್ ಮಾಡಿದ್ದರೂ ಸಹ – ಅವರು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ – ಅವರು ಇದನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿರಬಹುದೆಂದು ನನಗೆ ಅನುಮಾನವಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ.

ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಹಾರ್ಡನ್‌ನ ಆಟವು ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯದ ಇತರ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿದೆ. ಜಾ az ್ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವನನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಿದನು, ಮತ್ತು ಅವನಿಂದ 2-13 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದನು. ಇನ್ನೂ, ಹಾರ್ಡನ್‌ಗೆ 28-ಪಾಯಿಂಟ್ ಟ್ರಿಪಲ್-ಡಬಲ್ ಇತ್ತು; ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಆ ಡಬಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು, ಅವರು ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರ.

ಆದರೆ ಜಾ az ್ ತನ್ನ ಐದನೇ ಫೌಲ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡ ನಂತರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಅವನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ನಂತರ, ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎಣಿಸುತ್ತಾ, ಜಾ az ್ ಹಾರ್ಡನ್‌ನ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಬಂದು ಡೊನೊವನ್ ಮಿಚೆಲ್‌ಗಾಗಿ ಪರದೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು, ನಂತರ ಆತ ಭಯಭೀತರಾದ ಹಾರ್ಡನ್‌ನನ್ನು ಸುಟ್ಟನು. ಅವನು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಜರಡಿ ಇರುವ ದಿನಗಳು ಮುಗಿದಿವೆ, ಆದರೆ ಹಾರ್ಡನ್‌ಗೆ ಅವನು ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಆಟದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಬಯಸಿದನು.

ಈ ರೀತಿಯ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ರಾಕೆಟ್‌ಗಳು ವಿನೋದ. ಅವರು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ತರಬೇತುದಾರರು ತಮ್ಮ ಇಚ್ will ಾಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸಬ್‌ಲಾಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಹೇರಲು ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ.

3. ಜೋರ್ಡಾನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಅವರ ನಿಸ್ವಾರ್ಥತೆ

ಜೋರ್ಡಾನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಟುನೈಟ್ ಆಟದಲ್ಲಿ 30 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುವುದು, ರಿಮ್‌ಗೆ ಹೋಗುವುದು ಮತ್ತು ಮುಗಿಸುವುದು ಜಾ az ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಯಾರೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ. ಟುನೈಟ್, ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್‌ರ ದಕ್ಷ 12-19 ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಗೆಲುವಿನ ಮನ್ನಣೆಗೆ ಅವರು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ, ಅವರು ಆಟದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದವರೆಗೆ ಇರಲಿಲ್ಲ . 5:33 ಅಂಕದಿಂದ 28 ಸೆಕೆಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್ ವರೆಗೆ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದು ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದರು. ತ್ವರಿತ ಉಸಿರಾಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್‌ರನ್ನು ಸಬ್‌ out ಟ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ: ಅವರು ಹಿಂದಿನ 12 ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದರು, ಆ ವಿಸ್ತಾರದಲ್ಲಿ 18 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಅವನಿಗೆ ಬಹುಶಃ ಒಂದು ಅಗತ್ಯವಿರಬಹುದು.

ಆದ್ದರಿಂದ ಜಾ az ್ ತರಬೇತುದಾರ ಕ್ವಿನ್ ಸ್ನೈಡರ್ ಅವನ ನಿಮಿಷದ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯ ನಂತರ ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಸುಮಾರು 4 ನಿಮಿಷಗಳ ಅಂಕದಲ್ಲಿ ಬೆಂಚ್‌ನಿಂದ ಸ್ಕೋರರ್ಸ್ ಟೇಬಲ್‌ಗೆ ಕರೆದನು. ಆದರೆ ಆ ನಿಮಿಷ ಮತ್ತು ಬದಲಾವಣೆಯಲ್ಲಿ, ಜಾ az ್ 7-0 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. ಸ್ನೈಡರ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್‌ರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಅವರು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಯೋಚಿಸಿದರು ಎಂದು ಕೇಳಿದರು.

“ಅವರು ರಾಕ್ ಆಗಲಿ” ಎಂದು ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಸ್ನೈಡರ್‌ಗೆ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ನಾವು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದೇವೆ,” ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಆಟದ ನಂತರ ವಿವರಿಸಿದರು. “ನಾನು ನನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ, ನನ್ನ ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದೇನೆ, ನನಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಆಟದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ತರಬೇತುದಾರನಿಗೆ ‘ಅವರನ್ನು ರಾಕ್ ಮಾಡೋಣ’ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.

“ಮತ್ತು ಅವನು ‘ಕೂಲ್’ ನಂತೆ ಇದ್ದನು” ಎಂದು ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಹ್ಯಾವ್ನ್ ‘ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದುದ್ದಕ್ಕೂ ತಂಡದ ಮೊದಲ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ನಿಖರವಾಗಿ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.ಅವರು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ರವಾನೆದಾರರಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರ ಆಟದ ಪ್ರಥಮ ಟೀಕೆ ಅವರ ರಕ್ಷಣೆಯಾಗಿದೆ – ನ್ಯಾಯಯುತ ಟೀಕೆ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ. ಅವರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲ, ಒಬ್ಬರಿಗಾಗಿ ಉಳಿಸಿ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅರ್ಧ- season ತುಮಾನ. ಆದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡರು, ಮತ್ತು ನಂತರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ತಿರುಗುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ಬೆಂಚ್ ನಿಲುವು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಲು ಒಂದು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ … ಅದು ನಿಜವಾದ ಪ್ರಬುದ್ಧತೆ!

ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಬುದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ: ಈಗ ಅವರಿಗೆ 27 ವರ್ಷ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಆಟಗಾರನೂ ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷ ಜಾ az ್‌ನ ಬೆಂಚ್ ಘಟಕಗಳಿಗೆ ಅವನು ದೊಡ್ಡ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.