ಸುಮಾರು K 20 ಕೆ ನಲ್ಲಿ, ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಅಗ್ಗವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಟೆಕ್ ರಾಡಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಸುಮಾರು K 20 ಕೆ ನಲ್ಲಿ, ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಅಗ್ಗವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಟೆಕ್ ರಾಡಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "Cra64npxFDxgPETij6HAYc"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/4fpQVcGBC83MSuRZosAkHh.jpg" itemprop = "url"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಯುರೋಕಾಮ್)

ಇದೀಗ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ನಿಖರವಾಗಿ ನೋಡುವವರಲ್ಲ – ಆದರೆ ನೀವು ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸಮರ್ಥವಾದ ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ನೋಟವು ಬಹುಶಃ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

< p> ಯುರೋಕಾಮ್ ಸ್ಕೈ ಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ – ಇದು 16-ಇಂಚಿನ ಆಪಲ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಪ್ರೊನಂತೆ ಸುಂದರ ಅಥವಾ ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೆಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ತೂಕವನ್ನು ನೀವು ಮನಸ್ಸಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಇದು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಗರಿಷ್ಠ- config ಟ್ ಸಂರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ , ಇದರ ಬೆಲೆ, 6 18,623 (ಸರಿಸುಮಾರು, 3 14,300) ಆಗಿದೆ, ಇದು ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಪ್ರೊನ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ (ವೆಚ್ಚ $ 6,099).

<ಫಿಗರ್ >

ಯುರೋಕಾಮ್ ಸ್ಕೈ ಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ – <ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಕ್ರಿಯೆ =" ಡೀಲ್ ಬ್ಲಾಕ್ "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 112 =. eurocom.com/ec/configure(2,431,0)SkyX4C "rel =" nofollow "target =" _ blank "> $ 18,623 ನೇರ

ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕನಸುಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದಾದಷ್ಟು ಮೆಮೊರಿ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವೇಗವಾಗಿ ಸಿಪಿಯುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. 4 ಕೆ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಶ್ರೇಣಿಯ ಜಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಟನ್ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಕೆಲಸ ಅಥವಾ ಆಟಕ್ಕೆ ಅಂತಿಮ ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಯಂತ್ರವಾಗಿದೆ. <ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಆಕ್ಷನ್ = "ಡೀಲ್ ಬ್ಲಾಕ್" ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 112 = "4 ಡಿ 96 ಎ 0 ಡಿ 2-5eb3-4809-af71- 6e220000da69 "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 25 =" $ 18623 "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 48 =" ಯುರೋಕಾಮ್ ಸ್ಕೈ ಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ - $ 18,623 ನೇರ "ಡೇಟಾ-ಲೇಬಲ್ =" ಯುರೋಕಾಮ್ ಸ್ಕೈ ಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ - $ 18,623 ನೇರ "ಹ್ರೆಫ್ =" https://eurocom.com/ec/configure(2,431, 0) ಸ್ಕೈಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ "ರೆಲ್ =" ನೋಫಾಲೋ "ಟಾರ್ಗೆಟ್ =" _ ಖಾಲಿ "> ಡೀಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸ್ಕೈ ಎಕ್ಸ್ 4 ಸಿ ಯೊಂದಿಗೆ, ನೀವು 99.99 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸುವ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವಿರಿ ಇಂದು ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತಿ ವೇಗದ ಸಿಪಿಯುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸೇರುವುದು (8-ಕೋರ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಐ 9-9900 ಕೆಎಸ್) ಎನ್‌ವಿಡಿಯಾ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್‌ಟಿಎಕ್ಸ್ 2080 ಜಿಪಿಯು 8 ಜಿಬಿ ಜಿಡಿಡಿಆರ್ 6 ಆಗಿದೆ. ಈ ಯಂತ್ರವು 128 ಜಿಬಿ RAM ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ (ನಾಲ್ಕು ಚಾನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವಿಭಜಿಸಲಾಗಿದೆ), ಗರಿಷ್ಠ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಾದ ಎರಡು ಸಬ್ರೆಂಟ್ ರಾಕೆಟ್ 4 ಟಿಬಿ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ RAID-0 ನಲ್ಲಿ ಎರಡು 8 ಟಿಬಿ ಮೈಕ್ರಾನ್ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸುಮಾರು $ 20,000 ಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲು, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಡಿಪೋ ಖಾತರಿ ಯೋಜನೆಗೆ 3 ವರ್ಷಗಳ ರಿಟರ್ನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬೀಫಿಯರ್ 780W ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಘಟಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಯುರೋಕಾಮ್ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳು ಸಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಜಿಪಿಯು ಅನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸಹ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

15.6-ಇಂಚಿನ ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯಿಂದಲೂ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರಿ.