ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನ: COVID-19 ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅಪಾಯದ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಮನಿಕಂಟ್ರೋಲ್

ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನ: COVID-19 ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅಪಾಯದ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಮನಿಕಂಟ್ರೋಲ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/technology/myjio-coronavirus-self-diagnostic-tool-check-your-risk-level-for-covid-19-5065231 .html "id =" article-5065231 ">

ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನವು ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ಸರಳ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ ಅವರ ಅಪಾಯ-ಸ್ಥಿತಿಯ ಮೇಲೆ.

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಎಲ್ಲಾ ಭಾರತೀಯ ನಾಗರಿಕರಿಗಾಗಿ ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸೆಲ್ಫ್-ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಟೂಲ್ ಎಂಬ ಹೊಸ ರಾಷ್ಟ್ರವ್ಯಾಪಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಹಲವಾರು ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕರೋನವೈರಸ್ನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಮತ್ತು ತಗ್ಗಿಸುವ ಸರ್ಕಾರದ ಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಈ ಸಾಧನ ಹೊಂದಿದೆ. ಮಾರ್ಗಗಳು. ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನವು ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ಸರಳ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಪಾಯ-ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಮೂರು ಅಪಾಯ-ಅಂಶಗಳಿವೆ – ಕಡಿಮೆ ಅಪಾಯ, ಮಧ್ಯಮ ಅಪಾಯ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯ.

ಕಡಿಮೆ-ಅಪಾಯದ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ, ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನವು ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಗ್ರಹಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸಂದೇಶಗಳು. ಈ ಉಪಕರಣವು ಮಧ್ಯಮ ಅಪಾಯದ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ಅವರ ಮುನ್ನರಿವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ನೆರವು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಏನು ಗಮನಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂಬಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಮಾಹಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯದ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ, ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನವು ಅವುಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ತವಾದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆಗಳಿಗೆ ಚಾನಲೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲ್ಪಟ್ಟ ಬ್ಯಾಕ್-ಎಂಡ್ ಡೇಟಾವು ಪ್ರಬಲ ಮಾಹಿತಿ ಮೂಲವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀತಿ ನಿರೂಪಕರು ಮತ್ತು ಆಡಳಿತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ನೀಡಿ.

ನಾಗರಿಕರು ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿನ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚೆಕ್-ಇನ್ ಮಾಡಲು ಆವರ್ತಕ ಪುಶ್-ಅಭಿಯಾನಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಅಪಾಯವನ್ನು ಮರು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಕ್ರಿಯೆಗಳು.

ಇವೆಲ್ಲ ಯಾವುದೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೈಜಿಯೊ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮೂಲಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗಿ ಜಿಯೋ ಅಲ್ಲದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮೈಜಿಯೊ ಆ್ಯಪ್ ತೆರೆಯಿತು. ಇದರರ್ಥ ಏರ್‌ಟೆಲ್, ವೊಡಾಫೋನ್-ಐಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಇತರ ಟೆಲಿಕಾಂ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಗ್ರಾಹಕರು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಬಂಧ ಅಥವಾ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲದೆ ಮೈಜಿಯೊ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಈ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಮೈಜಿಯೊ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸ್ವಯಂ-ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಸಾಧನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ 24-48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಭಾರತೀಯ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ : ರಿಲಯನ್ಸ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸ್ವತಂತ್ರ ಮಾಧ್ಯಮದ ಏಕೈಕ ಫಲಾನುಭವಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ 18 ಮೀಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಇನ್ವೆಸ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್ಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಟ್ರಸ್ಟ್.

ನಿಮ್ಮ ಪೋಕರ್ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಹೂಡಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ ರೂ .25 ಲಕ್ಷಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಸಮಯ. ಈಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಿ!

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟವಾದದ್ದು ಮಾರ್ಚ್ 24, 2020 ರಂದು 10:20 ಎಎಮ್